ศบส.2 เข้าดำเนินการทดสอบ/สอบเทียบมาตรฐานเครื่องมือแพทย์ ประจำปีงบประมาณ 2566 ณ โรงพยาบาลวัดโบสถ์ จังหวัดพิษณุโลก
นายนฤดล อ่วมสุข ผู้อำนวยการศูนย์สนับสนุนบริการสุขภาพที่ 2 มอบหมายให้ กลุ่มวิศวกรรมการแพทย์ นำโดย นายอุดร เขียวดี ตำแหน่ง หัวหน้ากลุ่มวิศวกรรมการแพทย์ พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ เข้าดำเนินการทดสอบ/สอบเทียบมาตรฐานเครื่องมือแพทย์ประจำปีงบประมาณ 2566 ในระหว่างวันที่ 15-19 พฤษภาคม 2566 ณ โรงพยาบาลวัดโบสถ์ อำเภอวัดโบสถ์ จังหวัดพิษณุโลก
คลิ๊กลิ้ง
เอกสารประกอบ
.
ศบส.2 เข้าดำเนินการทดสอบ/สอบเทียบมาตรฐานเครื่องมือแพทย์ ประจำปีงบประมาณ 2566 ณ