ผอ. ศบส.2 เข้าร่วมกิจกรรมรณรงค์ Kick off การตรวจสุขภาพผู้ต้องขัง ตามชุดสิทธิประโยชน์ ณ เรือนจำจังหวัดเพชรบูรณ์ จังหวัดเพชรบูรณ์
วันที่ 29 พฤศจิกายน 2566 นายประวิทย์ เกตุทอง ผู้อำนวยการศูนย์สนับสนุนบริการสุขภาพที่ 2 เข้าร่วมกิจกรรมรณรงค์ Kick off การตรวจสุขภาพผู้ต้องขัง ตามชุดสิทธิประโยชน์ โครงการราชทัณฑ์ปันสุข ทำความดีเพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ ปีงบประมาณ 2567 โดยมี นายแพทย์วิทยา พลสีลา รักษาการในตำแหน่ง สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 2 เป็นประธานในการจัดกิจกรรมครั้งนี้ ณ เรือนจำจังหวัดเพชรบูรณ์ อำเภอเมือง จังหวัดเพชรบูรณ์
คลิ๊กลิ้ง
เอกสารประกอบ
.
ผอ. ศบส.2 เข้าร่วมกิจกรรมรณรงค์ Kick off การตรวจสุขภาพผู้ต้องขัง ตามชุดสิทธิประโ