ศบส.2 จัดประชุมชี้แจงแผนการดำเนินงานพร้อมมอบนโยบายแนวทางการดำเนินงาน ของศูนย์สนับสนุนบริการสุขภาพที่ 2
วันที่ 18 ตุลาคม 2566 นายประวิทย์ เกตุทอง ผู้อำนวยการศูนย์สนับสนุนบริการสุขภาพที่ 2 พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ศูนย์สนับสนุนบริการสุขภาพที่ 2 ไหว้สักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ภายในบริเวณศูนย์อนามัยที่ 2 (อาคารสำนักงานชั่วคราว) และที่ตั้งศูนย์สนับสนุนบริการสุขภาพที่ 2 ต.บ้านกร่าง อ.เมือง จ.พิษณุโลก และประชุมชี้แจงแผนการดำเนินงานพร้อมมอบนโยบายแนวทางการดำเนินงาน ของศูนย์สนับสนุนบริการสุขภาพที่ 2 เพื่อวางแผนการขับเคลื่อนการดำเนินงานประจำปี พ.ศ.2567 ณ ห้องประชุมศูนย์สนับสนุนบริการสุขภาพที่ 2
คลิ๊กลิ้ง
เอกสารประกอบ
.
ศบส.2 จัดประชุมชี้แจงแผนการดำเนินงานพร้อมมอบนโยบายแนวทางการดำเนินงาน ของศูนย์สนั