ศบส.2 เข้าดำเนินการตรวจสอบวิศวกรรมความปลอดภัยและสิ่งแวดล้อม ณ โรงพยาบาลน้ำหนาว อำเภอน้ำหนาว จังหวัดเพชรบูรณ์
วันที่่ 4-6 กรกฎาคม 2566 นายภิเศก ศักดิ์เพ็ชร รองผู้อำนวยการศูนย์สนับสนุนบริการสุขภาพที่ 2 มอบหมายให้นายสุริยา ทารักษ์ หัวหน้ากลุ่มอาคารและสภาพสิ่งแวดล้อม พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ เข้าดำเนินการตรวจวิศวกรรมความปลอดภัยและสภาพแวดล้อม เพื่อตรวจสอบวิศวกรรมความปลอดภัยระบบปรับอากาศ ระบายอากาศ และตรวจสอบวิศวกรรมความปลอดภัยระบบสุขาภิบาลและสิ่งแวดล้อมให้กับโรงพยาบาลน้ำหนาว จัหวัดเพชรบูรณ์
เอกสารประกอบ
.
ศบส.2 เข้าดำเนินการตรวจสอบวิศวกรรมความปลอดภัยและสิ่งแวดล้อม ณ โรงพยาบาลน้ำหนาว อ